โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ ขอแสดงความยินดีกับนางสาวปภาวรินท์ ศรีสวัสดิ์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 การแข่งขันกล่าวสุนทรพจน์ หัวข้อ “คนรุ่นใหม่จะร่วมต้านอาชญากรรมทางเทคโนโลยีได้อย่างไร”
![](https://www.fangchanu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/396529951_1243550580370359_8450731840368376215_n-1024x769.jpg)
![](https://www.fangchanu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/396526793_1243550593703691_5312730314647663950_n-1024x768.jpg)
โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์ ขอแสดงความยินดีกับนางสาวปภาวรินท์ ศรีสวัสดิ์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 5 ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับ 2 การแข่งขันกล่าวสุนทรพจน์ หัวข้อ “คนรุ่นใหม่จะร่วมต้านอาชญากรรมทางเทคโนโลยีได้อย่างไร” กิจกรรมส่งเสริมการเรียนรู้และการสร้างเครือข่ายการรู้เท่าทันสื่อและอาชญากรรมทางเทคโนโลยี โดยเข้ารับเกียรติและทุนการศึกษา จำนวน 2,000 บาท จากพลตำรวจตรี ธวัชชัย พงษ์วิวัฒนชัย ผู้บังคับการตำรวจภูธรจังหวัดเชียงใหม่ ณ หอประชุมตำรวจภูธรจังหวัดเชียงใหม่ ครูผู้ฝึกสอน นายภูริวัฒน์ เขนย กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย โรงเรียนฝางชนูปถัมภ์